Bank of Baroda Gold loan Apply : बँक ऑफ बडोदा या बँकेकडून गोल्ड लोन मिळवा आणि तेही कमी व्याजावर त्यासाठी पहा सविस्तर माहिती…|

सार्वजनिक क्षेत्रातील सर्वात मोठी बँक आहे जी आपल्या ग्राहकांना चांगल्या आर्थिक सुविधा देण्यासाठी अनेक नवीन योजना राबवते, जिथे अलीकडे बँक ऑफ बडोदाकडून कर्ज घेणाऱ्या ग्राहकांची संख्या वाढली आहे.

एक नवीन कर्ज योजना जारी केले आहे ज्यात आता ग्राहकांना अगदी सोप्या प्रक्रियेसह 10 लाख रुपयांपर्यंतचे सोने कर्ज सहज मिळणार आहे. गोल्ड लोनवर आकारला जाणारा व्याजदर इतर गोल्ड लोनपेक्षा खूपच कमी असेल ज्यामध्ये बँकेने ग्राहकांच्या सुविधांची विशेष काळजी घेतली आहे. अधिक माहिती वाचा

बँक ऑफ बडोदा कडून किमान रु. सुवर्ण कर्जाची रक्कम रु. बँक ऑफ बडोदामधून किमान 20,000 रुपये आणि जास्तीत जास्त 10 लाख रुपयांचे कर्ज सहजपणे घेता येते. बँक ऑफ बडोदा कडून सोने कर्जासाठी व्याज दर 9.55% ते 12.55% प्रतिवर्ष आहे. व्याजदर कर्जाची रक्कम वापरलेल्या सोन्याचे मूल्य आणि कर्जदाराच्या पतपात्रतेच्या आधारावर निर्धारित केली जाते. 

बँक ऑफ बडोदाने सुवर्ण कर्जासाठी काही निकष केले आहेत, ज्यामुळे ग्राहकाला सोन्याच्या उच्च गुणवत्तेच्या आधारावर सुवर्ण कर्ज दिले जाते. जसे की किमान शुद्धता 18 कॅरेट आणि कमाल वजन 50 ग्रॅम प्रति आयटम. बँक सोन्याचे मूल्य निश्चित करण्यासाठी त्याचे मूल्यमापन देखील करते, ज्याचा उपयोग कर्जाची रक्कम निश्चित करण्यासाठी केला जातो. 

लोण विषयी अधिक माहितीसाठी हे महत्वाचे नियम पहा

Leave a Comment

Close Help dada