Jio New Plan : जिओने 84 दिवस मोफत सर्वात स्वस्त रिचार्ज प्लॅन जारी केला आहे, दिवाळी साठी ऑफर सुरू

भारतातील सुप्रसिद्ध आणि लोकप्रिय मोबाइल ऑपरेटर Jio Telecom कंपनीचे मालक मुकेश अमवानी यांनी नुकतीच सर्व ग्राहकांना एक मोठी बातमी दिली आहे, Jio रिचार्ज प्लॅन झाला स्वस्त, आता कमी दरात रिचार्ज करा, मग तुम्हाला कसा फायदा होईल. हा रिचार्ज प्लॅन काय आहे आणि काय करायचे याचे संपूर्ण तपशील जाणून घेऊया.

Jio New Plan Jio ही एकमेव टेलिकॉम कंपनी आहे जी संपूर्ण भारतात सर्वात स्वस्त रिचार्ज प्लॅन ऑफर करते आणि सर्व लोकांना या Jio रिचार्ज रिचार्ज प्लॅनचा फायदा होतो, Airtel आणि Jio रिचार्ज प्लॅन गेल्या अनेक महिन्यांपासून फुगवले गेले आहेत आणि इतर अनेक टेलिकॉम कंपनी. 2022 पासून अनेक दूरसंचार कंपन्या आहेत ज्यांनी 2022 पासून त्यांचा रिचार्ज प्लॅन महाग केला आहे. अधिक माहिती वाचा

Jio नवीन रिचार्ज प्लॅन लॉन्च दरम्यान, Jio टेलिकॉम कंपनीचे ग्राहक दिवसेंदिवस वाढत आहेत आणि Jio टेलिकॉम कंपनी आपला रिचार्ज प्लॅन दिवसेंदिवस स्वस्त करत आहे आणि सर्व लोक या Jio रिचार्ज प्लॅनचा लाभ घेत आहेत, गेल्या अनेक महिन्यांपासून रिचार्ज प्लॅनमध्ये कोणतीही वाढ झाली आहे. पाहू शकलो नाही. 

नवीन प्लॅन पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment

Close Help dada